![🙂](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1/16/1f642.png)
อบรมฟรี!! ที่พักฟรี!! ไม่มีค่าใช้จ่าย
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
คณะวิทยาการสารสนเทศ มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมกับ บริษัท VAMStack Co.,Ltd. ในการจัดโครงการ AI Boot Camp & Pre University ในวันที่ 20-22 ตุลาคม พ.ศ.2565 มาร่วมอัพเดทความรู้พร้อมทั้งหาประสบการณ์ใหม่ๆร่วมกันนะคะ น้องๆที่สนใจสามารถศึกษารายละเอียด และ set ทีมมาได้เลยค่ะ
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
**** จำกัดโรงเรียนละ 2 ทีม เท่านั้นค่ะ**
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
หากมีข้อสอบถามเพิ่มเติมสามารถสอบถามได้ที่ 038-103061 หรือ e-mail : nittayat@it.buu.ac.th