![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
——————————————
คณะวิทยาการสารสนเทศ ขอแสดงความยินดีกับ
![👩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2e/2/16/1f469.png)
![👩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2e/2/16/1f469.png)
![👩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2e/2/16/1f469.png)
![👩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2e/2/16/1f469.png)
เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลเชิดชูเกียรติ ในโครงการ
“BUU Sparkling Day”
เพื่อสร้างแรงบันดาลใจและการยกย่องเชิดชูเกียรติคณาจารย์และบุคลากรที่มีผลงานโดดเด่นด้านการจัดการเรียนการสอน การบริหารจัดการหลักสูตรที่มีประสิทธิภาพ และการเข้าสู่ตำแหน่งทางวิชาการที่สูงขึ้น
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)