Skip to content
คณะวิทยาการสารสนเทศ ในฐานะศูนย์ประสานงานภาคตะวันออก ร่วมกับ ศูนย์เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์และอิเล็กทรอนิกส์แห่งชาติ สำนักงานพัฒนาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ
💥💥💥ขอแสดงความยินดี💥💥💥
กับนิสิตมหาวิทยาลัยบูรพา ที่ได้รับรางวัลจากโครงการการแข่งขันพัฒนาโปรแกรมคอมพิวเตอร์แห่งประเทศไทย ครั้งที่ 22 (NSC-2020) รอบชิงชนะเลิศเมื่อวันที่ 4-5 สิงหาคม 2563
🎉🎉🎉ขอแสดงความยินดี🎉🎉🎉กับทุกท่านด้วยค่ะ
![](https://www.informatics.buu.ac.th/2020/wp-content/uploads/2020/08/PR-NSC.jpg)