![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
ขอเชิญนิสิตและผู้สนใจร่วมชมโครงการ IoT Tech Expo ผลงานของนิสิตปี 2 คณะวิทยาการสารสนเทศ สาขาวิชาปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ มหาวิทยาลัยบูรพา
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
ซึ่งในงานนิสิตจะมีการแสดงผลงานทางด้านปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และระบบอัจฉริยะ ในวันที่ 23 มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ เวลา 8.30 – 12:00 ชั้น 1 ณ คณะวิทยาการสารสนเทศ มหาวิทยาลัยบูรพา นิสิตและผู้สนใจสามารถลงทะเบียนเข้าร่วมงานได้